MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

MKATABA WA KUKODISHA GARI-FUSO KWA AJILI YA KUSAFIRISHA VIFAA VYA
UJENZI-VYOO NA SINK

KWA AJILI YA UJENZI WA CHUO CHA VETA RUFUJI

MKATABA NA: PA/24/2021/2022/TRA/RUF/DVTC-10
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 8 mwezi 03 - 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha PWANI, S.L.P. 30345, KIBAHA, PWANI
ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar
es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande
mmoja;

NA

M/S PASCHAL & SONS TRANSPORT COMMUSION AGENT wa S. L. P.70981 DAR ES
SALAAM. (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mzabuni wa usafirishaji
vifaa ”’) kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
RUFIJI;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya RUFJI;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni wa usafirishaji vifaa vya ujenzi
kwa ajili ya kazi za ujenzi wa Chuo cha VETA Wilaya ya RUFIJI ambayo ujenzi wake
unaendelea;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA ZA USAFIRISHAJI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 1,600,000/= kwa kuasafirisha
vifaa vya ujenzi kutoka Dar es Salaam mpaka eneo la ujezi Utete Rufiji kama
inavyoonekana kwenye jedwari hapo chini kwa masharti yaliyo katika Mkataba
huu.
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Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama Za
usafirishaji vifaa vya ujenzi”

Gharama za kazi sitakazofanyika katika kila jengo ni kama ifuatavyo:

SIN_ | STAGE [ BEl ILIYOKUBALIKA |
1 GHARAMA ZITAKAZOTUMIKA KUSAFIRISHA VIFAA VYA 1.600,000
? ?
VYOO NA SINK,BATH TRAY KUTOKA KIWANDA CHA
KAMAKA- DAR ES SALAAM KWENDA ENEO LA UJENZI
UTETE RUFUI

| 1 |
JONLA | 1,600,000 |

2. MABADILIKO YA GHARAMA ZA USAFIRISHAJI (TRANSPORTATION SUM
ADJUSTMENT)

Gharama za usafirishaji hazitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa
itakapokuwa imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na
mabadiliko yoyote yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Malipo yatafanyika baada ya kazi kukamilika yaani Mzigo kufika eneo la ujenzi
ukiwa salama na kwa idadi na kiwango kilichotakiwa.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Mzabuni wa usafirishaji atakabidhi mzigo kwa wahusika wakuu waliopo eneo la
ujenzi na kusainisha hati za mapokezi na nyaraka zingine muhimu kuonesha
uhalali wa mapokezi ya mzigo husika.

(b) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Mzabuni wa usafirishaji kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo pasipo kuathiri
pande zote.

5. WAJIBU WA MZABUNI WA USAFIRISHAJI

Mzabuni atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kusafirisha mzigo wa vifaa vya ujenzi kwa kadri alivyokubaliana katika mkataba
sambamba na maelekezo ya Mwajiri.



IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
PWANI (PWANI RVTSC)
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